Íþróttafélagið Hamar Hveragerði

Hamarshlaupið – úrslit og myndir

Nokkrar myndir úr Hamarshlaupinu komnar inn sem og úrlitin hér fyrir neðan.

Rétt að árétta að óskilamunir eru nokkrir og ber að vitja hjá Antoni (660-1612). Einnig gott að fá ábendingar ef eitthvað er og endilega gefa einkunn fyrir hlaupið á www.hlaup.is

Næsta hlaup í hlauparöð 66°N er Þorvaldsdalsskokkið þann 29.júní nk.

Úrslit 2013

Heildarúrslit.

Sæti Nafn Tími Fæð.ár Skokkhópur
1 Björn Margeirsson 01:53:47 1979 Brooks/Laugaskokk/UMSS
2 Róbert Gunnarsson 01:54:03 1963  
3 Sigurður Kirernan 01:58:47 1969 Hlaupahópur Ármanns
4 Stefán Birgisson 02:00:03 1965 Laugaskokk
5 Daníel Reynisson 02:00:05 1985 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður
6 Sveinn Ásgeirsson 02:01:12 1964 ÍR-skokk
7 Birgir Már Vigfússon 02:06:18 1982  
8 Hallgrímur Vignir Jónsson 02:06:46 1969  
9 Björn Rúnar Lúðvíksdóttir 02:07:14 1964  
10 Sigrún Sigurðardóttir 02:08:03 1979 Frískir Flóamenn
11 Hjörtur Líndal 02:09:30 1979 Laugavegshópur Sigga P
12 Ægir Már Kárason 02:09:34 1964  
13 Jón Hinrik Höskuldsson 02:09:38 1991  
14 Guðmundur Löve 02:09:40 1967 Hlaupafélagið
15 Benedikt Sigurðsson 02:09:53 1964 KR skokk
16 Elísabet Margeirsdóttir 02:10:15 1985 Hlaupahópur Ármanns
17 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 02:10:42 1979 Skokki
18 Eysteinn Einarsson 02:11:03 1964 ÍR
19 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 02:11:50 1974 Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 2013
20 Jón Gísli Guðlaugsson 02:12:20 1967 Hamar
21 Viðar Einarsson 02:12:27 1972 Hlaupahópur Stjörnunar
22 Arnar Már Árnason 02:12:30 1975  
23 Hermann Þór Baldursson 02:13:06 1965  
24 Líney Pálsdóttir 02:13:11 1989 Hamar
25 Sverrir G Ingibjartsson 02:14:35 1965 Hamar
26 Ásgeir Már Arnarsson 02:14:54 1991  
27 Sigurður Ingi Viðarsson 02:15:07 1971 KR Skokk
28 Jón Viðar Baldursson 02:16:18 1972 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
29 Jóhanna Arnórsdóttir 02:16:44 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
30 Bergsveinn Kristinsson 02:16:48 1983 Skokkhópur Hauka
31 Sigurjón Mýrdal Hjartarson 02:18:08 1971 Laugaskokk
32 Ólafur Þór Júlíusson 02:18:54 1971 Hlaupahópur Sigga P
33 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 02:18:57 1965 Hlaupahópur FH
34 Jóhann Gísli Sigurðsson 02:21:30 1971 Hlaupahópur Ármanns
35 Reynir Guðmundsson 02:21:44 1960 Hlaupa og lífstílshópurinn Bjarnfreður
36 Haukur Logi Michelsen 02:22:01 1958 Hamar
37 Ásdís Kristjánsdóttir 02:22:06 1967  
38 Ólöf Lilja Sigurðardóttir 02:22:20 1961 Laugaskokk
39 Björn Jakob Björnsson 02:24:28 1974  
40 Erla Aðalsteinsdóttir 02:24:38 1969 Hlaupahópur Sigga P
41 Hannes Hannesson 02:24:51 1963 Hlaupahópur Sigga P
42 Arnór Gauti Hauksson 02:25:01 1982 Skokkhópur Kiddi (Kiddaskokk)
43 Sveinbjörn Sveinbjörnsson 02:25:34 1955 Hamar
44 Harpa Víðisdóttir 02:26:25 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
45 Oddur Ingason 02:26:27 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
46 Hörður Hauksson 02:27:09 1986  
47 Jóney Kristjánsdóttir 02:28:26 1965 Skokkhópur Hauka
48 Júlíana Jónsdóttir 02:28:28 1979 Skokkhópur Hauka
49 Anna Kristín Höskuldsdóttir 02:29:18 1986 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
50 Gunnar Ingason 02:32:12 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar
51 Halla Björg Þórhallsdóttir 02:32:14 1975 Laugaskokk
52 Ingþór Júlíusson 02:32:30 1975 Dallas
53 Jakob Fannar Hansen 02:32:40 1990 Hamar
54 Aðalheiður Ásgeirsdóttir 02:38:30 1962 Hamar
55 Finnur Sveinsson 02:43:35 1966 Hlaupahópur FH
56 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 02:44:50 1979 Laugaskokk
57 Kolbrún Sveinsdóttir 02:46:39 1974  
58 Sæmundur Elíasson 02:46:41 1977  
59 Bryndís Sigurðardóttir 02:46:47 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
60 Carola Frank 02:46:54 1969 Hlaupahópur FH og Hlaupahópurinn Sigga P.
61 Renuka Chareyre 02:46:59 1970 Frískir Flóamenn
62 Sigrún L. Sigurjónsdóttir 02:47:17 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
63 Auðbjörg Ólafsdóttir 02:47:41 1979 Laugavegshópur Sigga P og Torfa
64 Ösp Jóhannesdóttir 02:47:46 1986  
65 Lilja Margrét Olsen 02:47:50 1981 Hlaupahópur Stjörnunnar
66 Margrét Gísladóttir 02:49:16 1972 Hamar
67 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 01:49:32 1972 Skokkhópur Hauka
68 Guðrún Ásta Árnadóttir 02:49:32 1975 Skokkhópur Hauka
69 Unnur Guðríður Indriðadóttir 02:50:13 1972  
70 Margrét Sverrisdóttir 02:50:23 1965 Skokkhópur Hauka
71 Hinrik Pálsson 02:51:02 1973 hlaup.is, Siggi P.
72 Steingerður Hreinsdóttir 02:51:02 1970 Hlaupa og lífstílshópurinn Bjarnfreður
73 Rannveig Hafberg 02:54:41 1966 Skokkhópur Hauka
74 Maríanna Finnbogadóttir 03:03:18 1982  
75 Eiríkur Svanur Sigfússon 03:08:03 1967 Skokkhópur Hauka
76 Sandra Jónasdóttir 03:08:03 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar

Úrslit karlaflokki.

Sæti Karlar Tími Fæð.ár Skokkhópur
1 Björn Margeirsson 01:53:47 1979 Brooks/Laugaskokk/UMSS
2 Róbert Gunnarsson 01:54:03 1963  
3 Sigurður Kirernan 01:58:47 1969 Hlaupahópur Ármanns
4 Stefán Birgisson 02:00:03 1965 Laugaskokk
5 Daníel Reynisson 02:00:05 1985 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður
6 Sveinn Ásgeirsson 02:01:12 1964 ÍR-skokk
7 Birgir Már Vigfússon 02:06:18 1982  
8 Hallgrímur Vignir Jónsson 02:06:46 1969  
9 Björn Rúnar Lúðvíksdóttir 02:07:14 1964  
10 Hjörtur Líndal 02:09:30 1979 Laugavegshópur Sigga P
11 Ægir Már Kárason 02:09:34 1964  
12 Jón Hinrik Höskuldsson 02:09:38 1991  
13 Guðmundur Löve 02:09:40 1967 Hlaupafélagið
14 Benedikt Sigurðsson 02:09:53 1964 KR skokk
15 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 02:10:42 1979 Skokki
16 Eysteinn Einarsson 02:11:03 1964 ÍR
17 Jón Gísli Guðlaugsson 02:12:20 1967 Hamar
18 Viðar Einarsson 02:12:27 1972 Hlaupahópur Stjörnunar
19 Arnar Már Árnason 02:12:30 1975  
20 Hermann Þór Baldursson 02:13:06 1965  
21 Sverrir G Ingibjartsson 02:14:35 1965 Hamar
22 Ásgeir Már Arnarsson 02:14:54 1991  
23 Sigurður Ingi Viðarsson 02:15:07 1971 KR Skokk
24 Jón Viðar Baldursson 02:16:18 1972 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
25 Bergsveinn Kristinsson 02:16:48 1983 Skokkhópur Hauka
26 Sigurjón Mýrdal Hjartarson 02:18:08 1971 Laugaskokk
27 Ólafur Þór Júlíusson 02:18:54 1971 Hlaupahópur Sigga P
28 Jóhann Gísli Sigurðsson 02:21:30 1971 Hlaupahópur Ármanns
29 Reynir Guðmundsson 02:21:44 1960 Hlaupa og lífstílshópurinn Bjarnfreður
30 Haukur Logi Michelsen 02:22:01 1958 Hamar
31 Björn Jakob Björnsson 02:24:28 1974  
32 Hannes Hannesson 02:24:51 1963 Hlaupahópur Sigga P
33 Arnór Gauti Hauksson 02:25:01 1982 Skokkhópur Kiddi (Kiddaskokk)
34 Sveinbjörn Sveinbjörnsson 02:25:34 1955 Hamar
35 Oddur Ingason 02:26:27 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar
36 Hörður Hauksson 02:27:09 1986  
37 Gunnar Ingason 02:32:12 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar
38 Ingþór Júlíusson 02:32:30 1975 Dallas
39 Jakob Fannar Hansen 02:32:40 1990 Hamar
40 Finnur Sveinsson 02:43:35 1966 Hlaupahópur FH
41 Sæmundur Elíasson 02:46:41 1977  
42 Hinrik Pálsson 02:51:02 1973 hlaup.is, Siggi P.
43 Eiríkur Svanur Sigfússon 03:08:03 1967 Skokkhópur Hauka.

Úrslit kvennaflokki.

Sæti Konur Tími Fæð.ár Skokkhópur
1 Sigrún Sigurðardóttir 02:08:03 1979 Frískir Flóamenn
2 Elísabet Margeirsdóttir 02:10:15 1985 Hlaupahópur Ármanns
3 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 02:11:50 1974 Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 2013
4 Líney Pálsdóttir 02:13:11 1989 Hamar
5 Jóhanna Arnórsdóttir 02:16:44 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
6 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 02:18:57 1965 Hlaupahópur FH
7 Ásdís Kristjánsdóttir 02:22:06 1967  
8 Ólöf Lilja Sigurðardóttir 02:22:20 1961 Laugaskokk
9 Erla Aðalsteinsdóttir 02:24:38 1969 Hlaupahópur Sigga P
10 Harpa Víðisdóttir 02:26:25 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
11 Jóney Kristjánsdóttir 02:28:26 1965 Skokkhópur Hauka
12 Júlíana Jónsdóttir 02:28:28 1979 Skokkhópur Hauka
13 Anna Kristín Höskuldsdóttir 02:29:18 1986 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
14 Halla Björg Þórhallsdóttir 02:32:14 1975 Laugaskokk
15 Aðalheiður Ásgeirsdóttir 02:38:30 1962 Hamar
16 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 02:44:50 1979 Laugaskokk
17 Kolbrún Sveinsdóttir 02:46:39 1974  
18 Bryndís Sigurðardóttir 02:46:47 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
19 Carola Frank 02:46:54 1969 Hlaupahópur FH og Hlaupahópurinn Sigga P.
20 Renuka Chareyre 02:46:59 1970 Frískir Flóamenn
21 Sigrún L. Sigurjónsdóttir 02:47:17 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
22 Auðbjörg Ólafsdóttir 02:47:41 1979 Laugavegshópur Sigga P og Torfa
23 Ösp Jóhannesdóttir 02:47:46 1986  
24 Lilja Margrét Olsen 02:47:50 1981 Hlaupahópur Stjörnunnar
25 Margrét Gísladóttir 02:49:16 1972 Hamar
26 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 02:49:32 1972 Hauka
27 Guðrún Ásta Árnadóttir 02:49:32 1975 Skokkhópur Hauka
28 Unnur Guðríður Indriðadóttir 02:50:13 1972  
29 Margrét Sverrisdóttir 02:50:23 1965 Skokkhaupur Hauka
30 Steingerður Hreinsdóttir 02:51:02 1970 Hlaupa og lífstílshópurinn Bjarnfreður
31 Rannveig Hafberg 02:54:41 1966 Skokkhópur Hauka
32 Maríanna Finnbogadóttir 03:03:18 1982  
33 Sandra Jónasdóttir 03:08:03 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar

Úsltit 16-39 ára.

– Karlar

Nr Karlar 16-39 ára. Hlaupatími Fæð.ár Skokkhópur
1 Björn Margeirsson 01:53:47 1979 Brooks/Laugaskokk/UMSS
2 Daníel Reynisson 02:00:05 1985 Hlaupa- og lífstílshópurinn Bjarnfreður
3 Birgir Már Vigfússon 02:06:18 1982  
4 Hjörtur Líndal 02:09:30 1979 Laugavegshópur Sigga P
5 Jón Hinrik Höskuldsson 02:09:38 1991  
6 Hólmgeir Rúnar Hreinsson 02:10:42 1979 Skokki
7 Arnar Már Árnason 02:12:30 1975  
8 Ásgeir Már Arnarsson 02:14:54 1991  
9 Bergsveinn Kristinsson 02:16:48 1983 Skokkhópur Hauka
10 Björn Jakob Björnsson 02:24:28 1974  
11 Arnór Gauti Hauksson 02:25:01 1982 Skokkhópur Kiddi (Kiddaskokk)
12 Hörður Hauksson 02:27:09 1986  
13 Ingþór Júlíusson 02:32:30 1975 Dallas
14 Jakob Fannar Hansen 02:32:40 1990 Hamar
15 Sæmundur Elíasson 02:46:41 1977  

– Konur

Sæti Konur 16-39 ára. Hlaupatími Fæð.ár Skokkhópur
1 Sigrún Sigurðardóttir 02:08:03 1979 Frískir Flóamenn
2 Elísabet Margeirsdóttir 02:10:15 1985 Hlaupahópur Ármanns
3 Hafdís Guðrún Hilmarsdóttir 02:11:50 1974 Laugavegshópur Sigga P. og hlaup.is 2013
4 Líney Pálsdóttir 02:13:11 1989 Hamar
5 Júlíana Jónsdóttir 02:28:28 1979 Skokkhópur Hauka
6 Anna Kristín Höskuldsdóttir 02:29:18 1986 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
7 Halla Björg Þórhallsdóttir 02:32:14 1975 Laugaskokk
8 Daldís Ýr Guðmundsdóttir 02:44:50 1979 Laugaskokk
9 Kolbrún Sveinsdóttir 02:46:39 1974  
10 Sigrún L. Sigurjónsdóttir 02:47:17 1974 Hlaupahópur Stjörnunnar
11 Auðbjörg Ólafsdóttir 02:47:41 1979 Laugavegshópur Sigga P og Torfa
12 Ösp Jóhannesdóttir 02:47:46 1986  
13 Lilja Margrét Olsen 02:47:50 1981 Hlaupahópur Stjörnunnar
14 Guðrún Ásta Árnadóttir 02:49:32 1975 Skokkhópur Hauka
15 Maríanna Finnbogadóttir 03:03:18 1982  

Úrslit 40-49 ára.

– Karlar

Sæti Karlar 40-49 ára. Hlaupatími Fæð.ár Skokkhópur
1 Sigurður Kirernan 01:58:47 1969 Hlaupahópur Ármanns
2 Stefán Birgisson 02:00:03 1965 Laugaskokk
3 Sveinn Ásgeirsson 02:01:12 1964 ÍR-skokk
4 Hallgrímur Vignir Jónsson 02:06:46 1969  
5 Björn Rúnar Lúðvíksdóttir 02:07:14 1964  
6 Ægir Már Kárason 02:09:34 1964  
7 Guðmundur Löve 02:09:40 1967 Hlaupafélagið
8 Benedikt Sigurðsson 02:09:53 1964 KR skokk
9 Eysteinn Einarsson 02:11:03 1964 ÍR
10 Jón Gísli Guðlaugsson 02:12:20 1967 Hamar
11 Viðar Einarsson 02:12:27 1972 Hlaupahópur Stjörnunar
12 Hermann Þór Baldursson 02:13:06 1965  
13 Sverrir G Ingibjartsson 02:14:35 1965 Hamar
14 Sigurður Ingi Viðarsson 02:15:07 1971 KR Skokk
15 Jón Viðar Baldursson 02:16:18 1972 Laugavegshópur Sigga P og hlaup.is
16 Sigurjón Mýrdal Hjartarson 02:18:08 1971 Laugaskokk
17 Ólafur Þór Júlíusson 02:18:54 1971 Hlaupahópur Sigga P
18 Jóhann Gísli Sigurðsson 02:21:30 1971 Hlaupahópur Ármanns
19 Gunnar Ingason 02:32:12 1969 Hlaupahópur Stjörnunnar
20 Finnur Sveinsson 02:43:35 1966 Hlaupahópur FH
21 Hinrik Pálsson 02:51:02 1973 hlaup.is, Siggi P.
22 Eiríkur Svanur Sigfússon 03:08:03 1967 Skokkhópur Hauka.

– Konur

Sæti Konur 40-49 ára. Hlaupatími Fæð.ár Skokkhópur
1 Jóhanna Arnórsdóttir 02:16:44 1969 Hlaupasamtök Lýðveldisins
2 Þórdís Jóna Hrafnkelsdóttir 02:18:57 1965 Hlaupahópur FH
3 Ásdís Kristjánsdóttir 02:22:06 1967  
4 Erla Aðalsteinsdóttir 02:24:38 1969 Hlaupahópur Sigga P
5 Harpa Víðisdóttir 02:26:25 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
6 Jóney Kristjánsdóttir 02:28:26 1965 Skokkhópur Hauka
7 Bryndís Sigurðardóttir 02:46:47 1970 Hlaupahópur Stjörnunnar
8 Carola Frank 02:46:54 1969 Hlaupahópur FH og Hlaupahópurinn Sigga P.
9 Renuka Chareyre 02:46:59 1970 Frískir Flóamenn
10 Margrét Gísladóttir 02:49:16 1972 Hamar
11 Díana Harpa Ríkarðsdóttir 02:49:32 1972 Skokkhópur Hauka
12 Unnur Guðríður Indriðadóttir 02:50:13 1972  
13 Margrét Sverrisdóttir 02:50:23 1965 Skokkhópur Hauka
14 Steingerður Hreinsdóttir 02:51:02 1970 Hlaupa og lífstílshópurinn Bjarnfreður
15 Rannveig Hafberg 02:54:41 1966 Skokkhópur Hauka
16 Sandra Jónasdóttir 03:08:03 1968 Hlaupahópur Stjörnunnar

Úrslit 50-59 ára.

– Karlar

Sæti Karlar 50-59 ára. Hlaupatími Fæð.ár Skokkhópur
1 Róbert Gunnarsson 01:54:03 1963  
2 Reynir Guðmundsson 02:21:44 1960 Hlaupa og lífstílshópurinn Bjarnfreður
3 Haukur Logi Michelsen 02:22:01 1958 Hamar
4 Hannes Hannesson 02:24:51 1963 Hlaupahópur Sigga P
5 Sveinbjörn Sveinbjörnsson 02:25:34 1955 Hamar
6 Oddur Ingason 02:26:27 1963 Hlaupahópur Stjörnunnar

– Konur

Sæti Konur 50-59 ára. Hlaupatími Fæð.ár Skokkhópur
1 Ólöf Lilja Sigurðardóttir 02:22:20 1961 Laugaskokk
2 Aðalheiður Ásgeirsdóttir 02:38:30 1962 Hamar